คลับสำหรับคนชอบเครื่องเสียง > Member systems

ชุด ก บ ใ น ก ะ ล า ค ร อ บ

(1/95) > >>

Witti:
ชุดของผมเองครับ ไม่มีเปลี่ยนแปลง..ฟังอย่างนี้มาหลายปีแล้ว  :m (12): ไปเดินร้านเครื่องเสียงปีไม่ถึงครั้ง  :m (57): เคยฟังชุดคนอื่นไม่กี่ที  :m (26): แบบว่าวันนี้มีอารมณ์อยากถ่ายรูปชุดตัวเองอะครับ  :m (45): ขอโชว์หน่อยนะครับ  :m (24):

มักจะเห็นภาพนี้ก่อนผล็อยหลับไป... :m (21): :m (70):

แถวหน้ากระดานเรียงเดี่ยว มีซ้อนบ้าง  :m (1): ลำโพง Yamaha NS1000 ซีดี Marantz CD95 ปรีหลอด DIY 6SN7 แอมป์หลอด DIY 2A3

ปรีหลอด 3 ตัวถังครับ  :m (67): บนลงล่าง กล่องโวลลุ่มคอนโทล กล่องที่มี 6SN7 กับหม้อแปลงเอาท์พุทอยู่ข้างใน และกล่องภาคจ่ายไฟใช้หลอดเรคติฟาย

หามุมถ่าย  :m (45):

จบแล้วครับ  :m (88):

tooss:
งดงามครับ...ปรีโชว์ใส้ สวยจริงๆ  :m (60):
 :m (57): ไหนเทิร์นเทเบิ้ลอ่ะครับ..ผมเห็นแผ่นเสียงวางอยู่ข้างห้อง :m (14):

Greenbull:
2a3 ขับยามาฮ่าตัวเบ้อเริ่ม  :m (8):

ban ban:
ท่าทางจะมีความสูขกับการฟังเพลงไม่เบาเลยนะครับ :m (49):
พรี่ ถ่ายรูปสวยมากครับ :m (45):

prepiag:

แสดงว่าเสียงถูกใจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version