ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่ช่วยเหลือบอร์ด  (อ่าน 3372 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่ช่วยเหลือบอร์ด
« เมื่อ: วันพุธ 10 มิถุนายน 2009 เวลา 13:11 น. »
จากกระทู้ที่กัปตันส์ ไปซื้อ RR77 และ RIO 5 มีการบริจาคเข้าบอร์ดไว้

ดังรูปนี้นะครับ

ทางบอร์ดจะขอใช้บัญชีนี้ สำหรับการจ่ายหรือโอนเงินเกี่ยวกับทางบอร์ดนะครับ

สรเดช ศิริธรรมขันติ ธนาคารกสิกรไทย 046-2-87824-9 สาขา สุขุมวิท 57

สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
Re: ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่ช่วยเหลือบอร์ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพุธ 10 มิถุนายน 2009 เวลา 13:13 น. »

และล่าสุดมีคุณ td1200 ช่วยทางบอร์ด เลยขอขอบคุณแบบเป็นทางการในกระทู้นี้ด้วย

สวัสดีครับ

ผมได้โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย ตามบัญชีที่ post ไว้ จำนวน 500 บาท
เมื่อสักครู่นี้ ลองเช็คดูนะครับ
ช่วยเป็นค่า server ก็แล้วกันนะครับ

ขอบคุณครับ
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์